Bán nhà Trần Phú đoạn giữa Hùng Vương - Phan Đình Phùng

Loại Bất Động Sản: Bán Nhà
27 tỷ 130m² Trần Phú , Hải Châu, Phường Hải Châu I, Quận Hải Châu, Đà Nẵng Bán nhà vị trí đắc địa 4 tầng MT: Trần Phú - Hải Châu 1 - Đà Nẵng.
- Diện tích: 4.12x25=129.5m².
- Hướng: Đông.
- Đường: 10m5 lề: 5m5.
- Vị trí: Rất đẹp nằm giữa Hùng Vương & Phan Đình Phùng giữa lòng TP, rất thích hợp mở nhà hàng ăn Nhật, Hàn, TQ, Cty.
- Hiện đang có nhà 4 tầng rất đẹp đang cho Hàn Quốc thuê.
Mức giá: 27 tỷ ~208.5 triệu/m²
Diện tích: 129.5 m² Mặt tiền 4.12 m
Phòng ngủ 4 PN

→ www.nhadatdanang.asia
Bán Nhà Mặt Tiền Đà Nẵng, Bán Đất Đà Nẵng, Bán Khách Sạn Đà Nẵng, Bán Tòa Căn Hộ Đà Nẵng, Bán Tòa Văn Phòng Đà Nẵng, Bán Biệt Thự Đà Nẵng, Bán Resort Đà Nẵng Hội An, Bán Quỹ Đất Lớn Đà Nẵng, Bán Nhà Đà Nẵng, Bán Đất Biển Đà Nẵng, Bán Đất Sơn Trà, Bán Đất Võ Nguyên Giáp, Bán Đất Ngũ Hành Sơn, Bán Khách Sạn Sơn Trà, Bán Khách Sạn An Thượng, Bán Tòa Căn Hộ Sơn Trà, Bán Đất, Bán Nhà, Bán Khách Sạn, Bán Tòa Căn Hộ, Mua Bán Nhà Đất Đà Nẵng, Bán Nhà Hải Châu, Bán Nhà Sơn Trà, Bán Đất Hải Châu,
SaDa Real 0902306159 0902306159
Bản đồ đang được cập nhật cho dự án này
Call
0902 306 159

ĐĂNG KÍ TƯ VẤN