BÁN ĐẤT ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP - ĐOẠN FURAMA RESORT

Loại Bất Động Sản: Bán Đất
33,6 tỷ 306m² Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng ⭕ BÁN ĐẤT ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP - ĐOẠN FURAMA RESORT
💵 Giá bán thiện chí : 110 Tr/m2
💥 Diện tích đất : 306m2 , ngang 12m
💥 Hướng Đông
💥 Đường đại lộ Võ Nguyên Giáp
✔️ Phù hợp đầu tư , xây khách sạn , tòa căn hộ vận hành lưu trú
✔️ Pháp lý: đang thế chấp ngân hàng

💵 GIÁ BÁN THIỆN CHÍ : 110 Tr/m2
☎ Liên hệ Đỗ Văn Hiển zalo/viber/telegram - Làm việc chính chủ
Hiển 0902306159 0902306159
Bản đồ đang được cập nhật cho dự án này
Call
0902 306 159

ĐĂNG KÍ TƯ VẤN